CURRENT NEWS

Wednesday, July 20, 2016

MAKAMU WA RAIS ATUNUKU STASHAHADA NA SHAHADA KWA WAHITIMU 38 WA CHUO CHA ULINZI CHA TAIFA


Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akihutubia kwenye Mahafali ya Chuo Cha Taifa cha Ulinzi ambapo wahitimu 38 walitunukiwa Stashahada na Shahada ya Usalama na Stratejia.

Mahafali ya Nne ya Chuo cha Taifa  cha Ulinzi ya kutunuku Stashahada na Shahada ya Uzamili kwa wahitimu 38.
Wahitimu 17 wamefuzu katika kozi ya Stashahada ya Usalama na stratejia na wahitimu 22 wamefuzu kwenye Shahada  ya uzamili ya usalama na statejia ambapo wahitimu kutoka nchi za Botswana ,Burundi, Kenya, Malawi, Namibia, Nigeria, South Africa, Zambia, Zimbabwe na China .
Mheshimiwa Makamu wa Rais amewatunuku Shahada wahitimu wote na wale waliofanya vizuri kwenye kozi zao.
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akiwa kwenye picha ya pamoja na wahitimu wa Chuo Cha Taifa cha Ulinzi ambapo wahitimu 38 walitunukiwa Stashahada na Shahada ya usalama na stratejia.Makamu wa Rais alimuwakilisha Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania katika mahafali hayo.


BOFYA HAPA KWA PICHA ZAIDI
 
Copyright © 2014 Mkono Wangu Production Designed by EvMak Tanzania