CURRENT NEWS

Thursday, November 23, 2017

MAJINA YA WAGOMBEA WOTE WA NAFASI MBALIMBALI WALIOTEULIWA NA NEC YA CCM

Katika kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) kilichofanyika Novemba 21, 2017 Chini ya Mwenyekiti wa CCM Rais Dk. John Magufuli (pichani) kilijadili masuala mbalimbali kubwa likiwa ni kuteua majina ya wanachama wa CCM na Jumuia zake walioomba kugombea nafasi mbalimbali kufuatia uchaguzi ndani ya Chama unaondelea. Mwendeshaji wa Blog hii anakuwasilishia majina yote ya walioteuliwa katika kikao hicho kama alivyoyapata kutoka Idara ya Itikadi na Uenezi, Ofisi Ndogo ya Makao makuu ya CCM, Lumumba jijini Dar es Salaam, endelea.

ORODHA YA MAJINA YA WANACCM WALIOTEULIWA KUGOMBEA NAFASI ZA UONGOZI NGAZI YA MKOA BARA 
1. MKOA WA ARUSHA 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA CCM MKOA 
1. Michael Lekule LAIZER 
2. Juma Saidi LOSSINI 
3. Loata Erasto SANARE 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA - NAFASI YA MKOA 
1. Daniel Mirisho PALLANGYO 
2. Daniel Awack TLEMAI 
3. Charles Method KAGOZA 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI MKOA 
1. Shaaban Omar MDOE 
 2. Mwl. Lorinyu Tumbaa MKOOSI   

2. MKOA WA DAR ES SALAAM (1) NAFASI YA UENYEKITI WA CCM MKOA 
1. Dr. Malima Manyasi BUNDARA 
2. Kate Silvia KAMBA 
3. Brg. Gen. Ryakitimbo Magige (Mst)RYAKITIMBO 

 (2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA - NAFASI YA MKOA 
1. Nasra Said AYUBU 
2. Willium Julius MHEKELA 
3. Yusuph Majid NASSOR 
4. Godliver Marco RWEYEMAMU 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
1. Simon J. MWAKIFWAMBA 
2. Fikiri Mohamed MZOME 
3. Mashaka Charles NYADHI 
4. Willium Masanja MLENGE 

3. MKOA WA DODOMA 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
1. Elias Stephano MBAO 
2. Godwin Azaria MKANWA 
3. Joseph Bwanamganga MWALIMU 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA – MKOA 
1. Samwel John MALECELA 
2. Mohamed Ramadhan TWAJA 
3. Ismail Juma IBRAHIM 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
1. Henry Msunga MWENGE 
2. Prosper Kyaruzi MUTUNGI

4. MKOA WA GEITA  
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
 1. Alhaj Said Nguda KALIDUSHI 
 2. Simon Kitindi MAYENGO 
 3. John Chenge LUHEMEJA 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA - MKOA 
 (i) Iddi Kasimu IDDI 
(ii) Jenes Faustine KATABALO 
(iii) Paul Samson LUHANGIJA 

(3). KATIBU WA SIASA NA UENEZI MKOA 
1. David Ottee AZARIA 
2. Zacharia Deo BWIRE 

(5) MKOA WA IRINGA 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
(1) Evans Bilali BALAMA 
(2) Albert John CHALAMILA 
(3) Daniel Zavery KIDAVA 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA - MKOA 
(1) Salim ABRI 
(2) Bernard Elias MBUNGU 
(3) Marcelina Andrew MKINI 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI MKOA 
(1) Mwinyiheri Ramadhan BARAZA 
(2) Andrew Mattiya GHEMELA 
(3) Josia Ferasto KIFUNGE 

(6) MKOA WA KAGERA (1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
1. Costancia Nyamwiza BUHIYE 
2. Medard Justinian MUSHOBOZI 
3. Christopher Joseph KIIZA

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA – NAFASI YA MKOA 
1. Michael Shankolo KITUNDU 
2. Wilbrodi George MUTABUZI 
3. Christopher Jacob KILAJA 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI MKOA 
1. Prudence Rwehumbiza KIBUKA 
2. Sajida Idrisa ABEID 
3. Hamimu Mahamudu OMARY 

7. MKOA WA KATAVI (1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA (i) Enock Mathew GWAMBASA 
(ii) Beda Alfred KATANI 
(iii) Philip Joseph KALYALYA 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA - NAFASI YA MKOA 
(i) Ndugu: Wenceslaus Benard KAMTONI 
(ii) Ndugu: Gilbert Jordan SAMPA 
(iii) Ndugu: Shabir Hassanal DHALLA 
(iv) Ndugu: Alkado Dominic KALIFUMU 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
(i) Ndugu: Linus Lock KASAKABAYA 
(ii) Ndugu: Jackosn Jublath LEMA 

8. MKOA WA KIGOMA 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA CCM MKOA. 
1. Dr. Amani Walid KABOUROU 
2. Miforo Antony MPOZEMENYA 
3. Philipo Karanda NTABILIHO 
4. Ammandus Dismas NZAMBA 
5. Hamisi Saidi BETESE 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA (NEC) MKOA 
1. David Issaya DYOYA 
2. Kilumbe Shabani NG’ENDA 
3. Asha Ramadhani BARAKA 

(3) KATIBU WA SIASA NA NA UENEZI WA MKOA 
1. Ahmad Yahya LIHEYE 
2. Feruzi Mbaya FERUZI 
3. Mohamed Khalfani GWAMA 

9. MKOA WA KILIMANJARO 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
1. Alfonce Boniface TEMBA 
2 . Patrick Peter BOISAFI 
3. Daud Babu Mwidadi MRINDOKO 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA (NEC) MKOA 

1) Joseph Tadayo ANANIA 
2) Elisha Moses MUSHI 
3) Jeremiah Aidano NZOWA 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
1) Mahamoud Ahmed KARIA 
2) Juliana Headvickson MAMUYA 
3) Rodger Kibaya MSANGI 

10. MKOA WA LINDI 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA CCM MKOA 
(1) Albert Amuri MNALI 
(2) Fadhili Juma MOHAMEDI 
(3) Venancia Felix KAMBONA 

(2) MJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA (NEC) MKOA (1) Abasi Abdallah MATULILO 
(2) Alli Mohamed LIBABA

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
(1) Ismail Omari MANDAMBWE 
(2) Karimu Ibrahim NYANGA 
(3) Amiri Mohamedi MKALIPA 

11. MKOA WA MANYARA 
(A) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
(i) Simon Lulu ISAAY 
(ii) FraternPhabiano KWAHHISON 
(iii) Alais Edward MBARNOT 

(B) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA (NEC) MKOA 
(i) Aman Nizar HIRJI 
(ii) Joachim Muungano LEONCE 
(iii) Goma Madeli GWALTU 

(C) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
(i) Jacob Siay ALOYCE 
(ii) Gabriel Lucian BUKHAY 

12. MKOA WA MARA 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
1. Chirangi Mutaragara MSUTO 
2. Namba Tatu Kiboye SAMWEL 
3. Rayah Robert THOBIAS 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA (NEC) MKOA 1. Gachuma Mwita CHRISTOPHER 
2. Magoti Benard KAMESE 
3. Gewa Gibai RASHID 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
1. Jeje Nicholaus BIGAMBO 
2. Sessan Msafiri NANCY 
3. Edward Msangya KUNYARA 

13. MKOA WA MBEYA 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
1. Dr. Momole Antony KASAMBALA 
2. Jacob Asanwisye MWAKASOLE 
3. Said Salimin SAID 
4. Andilile Ibrahim MWAMBALASWA 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA (NEC) - MKOA 1. Dr. Stephen Isaac MWAKAJUMILO 
2. Nwaka Edson MWAKISU 
3. Richard Jagjivan SHANGHVI 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI MKOA 
1. Gordon Frank KALULUNGA 
2. Philemon Jeremia MNG’ONG’O 
3. Bashiru Salum MADODI   

14. MKOA WA MOROGORO 
(1) NAFASI YA MWENYEKITI WA MKOA 
1. Innocent Edward KALOGERIS 
2. Elia Petro MPESSA 
3. Ally Said SAID 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA (NEC) MKOA 1 BINGILEKI Adolf Benedicto 
2. DKT. KHADUDU Chisuligwe 
3 MAMBA Hassan MASUD (BANTU) 
4. SUTTA Harriet Edward 

(3) KATIBU WA SIANA NA UENEZI WA MKOA 
1. Anthony Juma MHANDO 
1. Liana Issa MAVURA
2. Silas Masui MAGUNGUMA  

15. MKOA WA MTWARA 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
(i) Moza Gaspar NGURUWE 
(ii) Yusuph Said NANNILA 
(iii) Rajabu Hamisi KAZIBURE 
(iv) Jamaldin Mussa MTONYA 

(2) MJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA ( NEC) MKOA 
(i) Lucas Merdad MILASI
(ii) Fredrick Joseph KARIA 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI MKOA 
(i) Halfan Ahmad MATIPULA 
(ii) Paul Punjila NDOMBA 

16. MKOA WA MWANZA 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA CCM MKOA 
1. Dr .Anthony Mwandu DIALLO 
2. Ndg. Enock Yaredi MASELE 
3. Ndg.Said Meck SADIKI 
4. Richard Julius RUKAMBULA   

(2) MJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA CCM TAIFA (NEC)- MKOA 
1. Jamal Abdul BABU 
2. Israel Joseph MTAMBALIKE 
3. Kelebe Bandoma LUTELI 
4. Jacob Joshua MARANYA 
5. Jacob Dalali SHIBILITI 

(3) NAFASI YA SIASA NA UENEZI WA CCM MKOA 
1. Zaituni Athumani MABRUCK 
2. Simon Mayunga MANGELEPA 
3. Paschal Kato BAHINDI 

17. MKOA WA NJOMBE 
(1) NAFASI YA MWENYEKITI WA MKOA 
1. Jassel Job MWAMWALA 
2. Nikolaus Andrea NG’EVE 
3. George Benedict MNG’ONG’O 

(2) MJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA (NEC) – MKOA
(i) Fidelis Severin LUMATO 
(ii) Reuben Reuben NYAGAWA 


(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
(i) Erasto Gaspar NGOLE 
(ii) Ananias Sumi KITOLA 

18. MKOA WA PWANI 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
1. Ramadhani Athumani MANENO 
2. Mwinshehe Shabani MLAO 
3. Rehema Rashid SELEMANI 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA (NEC) - MKOA 1. Zainab Amir GAMA 
2. Haji Abuu JUMAA 
3. Rugemalira Mwombeki RUTATINA 
4. Robert Bundala KATUBA 
5. Abdulkarim Esmail Hassan SHAH

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI MKOA 
1. Phillemon Petro MABUGA 
2. Charles Mhando MAKUNGA
3. Japhet Mtyama KASIRI   

19. MKOA WA RUKWA 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
(i) Rainer Frederick LUKARAH 
(ii) Hypolitus Karol MATETE 
(iii) John Anthony MZURIKWAO 
(iv) Victor Vitus CHANG’A 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA (NEC) MKOA (i) Edwin Matondwa KACHOMA 
(ii) Sospeter Adamu KASAWANGA 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA – RUKWA
(i) Clemence Emanuel BAKULI 
(ii) Desdele Lafaeli KAYOLA 

20. MKOA WA RUVUMA 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
1. Madamba Ally SULEIMAN 
2. Mlimira Anna HERMAN 
3. Oddo Kilian MWISHO 

(2) MJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA (NEC) MKOA 1. Hamadi Slimu MOHAMMED 
2. Komba Francis ANDREW 
3. Homera Mussa RAJABU 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
1. Masamaki Salum SANDALA 
2. Ngonyani Turtubert SIXBERT 

21. MKOA WA SHINYANGA 
(1) NAFASI YA MWENYEKITI WA MKOA 
(i) Mabala Kashindye MLOLWA
(ii) Cornel Emmanuel NGUDUNGI 
(iii) John Festo MAKUNE 

(2) MJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA (NEC) MKOA 
(i) Gasper Hanson KILEO 
(ii) Joyce Martine MASUNGA 
(iii) Bernard Reuben SHIGELA 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
(i) Msanii Richard MASELE 
(ii) Emmanuel Stephan MLIMANDAGO 
(iii) Jonas Ngangala MUSSA 
(iv) Jakrine Isalo BRAYI 

22. MKOA WA SIMIYU 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
1. Dr. Titus Mlegeya KAMANI 
2. Enock Ng’wigulu YAKOBO 
3. Jonathan Nhindi MNYELA

(2) MJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA (NEC) MKOA 
1. Henery Peter BULENGELA 
2. Emmanuel Maduhu MBITI 
3. Emmanuel Gungu SILANGA 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
1. Kagya Lutabanziba ENOCK 
2. Danhi Beatus MAKANGA 
3. David Lameck SENDO 
4. Zaina Karama MBARUCK 

23. MKOA WA SINGIDA 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
(i) Yusuph Mwandami GWAYAKA 
(ii) Juma Hassani KILIMBA 
(iii) Eng. Hussein J. KILONGO 
(iv)Celestine Kimu YUNDE 

(2) MJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA (NEC) MKOA (i) Salum Mohame CHIMA
(ii) Kipandwa Muve IPINI
(iii) Yohana Stephen MSITA 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
(i) Ahmed Mohamed ATHUMANI
(ii) Mussa Abdalah NKUNGU 

24. MKOA WA SONGWE 
(1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
1. Ellynico Lunanilo MKOLA 
2. Hezron Ngigana MWASHIBANDA 
3. Ramadhani Mwidadi MSAKA 

(2) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA - (NEC) MKOA 
1. Ndg: Stanslaus Ambikile NSOJO 
2. Ndg: Yusuph Benias MGOGO 
3. Ndg. Georgina Ringson CHAULA

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA
1. Ndg: Neema Ally NZOWA 
2. Ndg: John Emmanuel ZUMBA 

25. MKOA WA TABORA 
(1) NAFASI YA MWENYEKITI WA MKOA
(i) WAKASUVI Hassan Mohamed 

(2) MJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA (NEC) - MKOA 
(i) MISIGALO Emmanuel Paul 
(ii) NASSOR Humud Suleiman 
(iii) SEIF Nassor Hamdan (NBS) 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI MKOA
(i) HALFANI Mkayala Mgondiyoka 
(ii) KILIMANJARO Julius M. 
(iii) LUBOYA Elias Kadegele 
(iv) Ismail Majaliwa Bilali 

26. MKOA WA TANGA (1) NAFASI YA UENYEKITI WA MKOA 
i) Mohamed Rished ABDALLAH 
ii) Balozi Abdi Hassan MSHANGAMA 
iii) Henry Daffa SHEKIFU 

(2) MJUMBE WA HALMASHAURI KUU TAIFA (NEC) MKOA (i) Prof. Cuthbert Francis MHILU 
(ii) Dr. Najim Zuberi MSENGA 
(iii) John Raphael NYIKA 
(iv) Mohamed Salim SAID (RATCO) 

(3) KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA MKOA 
(i) Saida Adamjee MAHUGU 
(ii) Daudi Beatus 

NCHIA WANACCM WALIOTEULIWA KUGOMBEA NAFASI ZA UONGOZI WA CHAMA KWA MIKOA YA ZANZIBAR 

1. MKOA WA KASKAZINI PEMBA 
i) NAFASI YA UENYEKITI WA CCM WA MKOA 
1. Ndugu Mbarouk Omar Haji 
2. Ndugu Mberwa Hamad Mberwa 
3. Ndugu Tahir Omar Rehan
4. Ndugu Omar Zubeir Mbwana 

ii) NAFASI 4 ZA UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA CCM TAIFA - MKOA 
1. Ndugu Fadhila Nassor ABDI 
2. Ndugu Khalfan Makame ALI 
3. Ndugu Omar Juma AMEIR 
4. Ndugu Bina Khamis HAMAD 
5. Ndugu Issa Juma HAMAD
6. Ndugu Mwinyi Faki HASSAN 
7. Ndugu Ramadhan Shaib JUMA 
8. Ndugu Bakar Hamad KHAMIS 
9. Ndugu Kidawa Suleiman KHATIB 
10. Ndugu Is-hak Suleiman MBAROUK 
11. Ndugu Mussa Hamad MUSSA 
12. Ndugu Khamis Juma SILIMA 

iii) NAFASI YA KATIBU WA SIASA NA UENEZI MKOA
1. Ndugu Saleh Ali FAKI 
2. Ndugu Khamis Dadi KHAMIS 
3. Ndugu Ali Juma KOM 

2. MKOA WA KASKAZINI UNGUJA i) NAFASI YA UENYEKITI WA CCM MKOA 
1. Iddi Ali AME 
2. Kashmir Haji MAKAME 

ii) NAFASI 4 ZA UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA CCM TAIFA - MKOA 
1. Ndugu AfadhaliTaibu AFADHALI 
2. Dr. Abdulhalim Mohammed ALI 
3. Ndugu Khamis Salum ALI 
4. Ndugu Abeid Mohammed KHAMIS 
5. Ndugu Juma Ngwali KHAMIS 
6. Ndugu Yussuf Haji KOMBO
7. Ndugu Khamis Mohamadi MAHMOUD 
8. Ndugu Kidawa Hamid SALEH 
9. Ndugu Haji Khatib SHAABAN 
10. Ndugu Mussa Ame SILIMA 
11. Ndugu Walid Fikirini SILIMA 
12. Ndugu Omar Bakari YUSSUF 
13. Ndugu Khadija Saleh NGOZI 

iii) NAFASI YA KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA CCM MKOA 
1. Ndugu Makame Ali CHUM 
2. Ndugu Ali Chumu HAJI 
Ndugu Mossi Ame MOSSI

3. MKOA WA KUSINI PEMBA i) NAFASI YA UENYEKITI WA CCM MKOA
1. Ndugu Omar Makame HAJI
2. Ndugu Omar Masoud HAMAD 
3. Ndugu Ashura Abdalla ISMAIL 
4. Ndugu Yussuf Ali JUMA

ii) NAFASI 4 ZA UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA CCM TAIFA - MKOA 
1. Ndugu Masoud Mohmed ABDALLA 
2. Ndugu Raya Talib ALI 
3. Ndugu Mgeni Othman JUMA 
4. Ndugu Sienu Subeti KAMNA
5. Ndugu Sada Amrani SULEIMAN 
6. Ndugu Abdalla Ali MOH’D 
7. Ndugu Said Aboud MOHAMED 
8. Ndugu Zubeir Omar MOH’D 
9. Ndugu Mohamed Abrahman MWINYI 
10. Ndugu Issa Juma OTHMAN 
11. Ndugu Mbaraka Said RASHID 
12. Ndugu Juma Omar SEIF 

iii) NAFASI YA KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA CCM MKOA 1. Ndugu Juma Ali ABASS
2. Ndugu Khatib Haji KHALID
3. Ndugu Fatma Ramadhan KHAMIS 

4. MKOA WA KUSINI UNGUJA 
i) NAFASI YA UENYEKITI WA CCM MKOA 
1. Ndugu Ramadhaman Abdallah ALI(Kichupa) 
2. Ndugu Hassan Shaaban HASSAN 

ii) NAFASI 4 ZA UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA CCM TAIFA - MKOA 
1. Ndugu Mwita Haji ALI (Kimtende) 
2. Ndugu Haji Mkema HAJI 
4. Mariam Khamis ISSA 
5. Ndugu ombo Hassan JUMA 
6. Ndugu Mussa Maulid KHAMIS 
7. Ndugu Aziza Myimbi MAKAME 
8. Ndugu Tafana Kassim MZEE 
9. Ndugu Othmani Moh’d OTHMANI 
10. Ndugu Mussa Makame PANDU(Dere) 
11. Ndugu Ramadhan Abdalla SHAABAN 
12. Ndugu Arafa Ali YUSSUF 

iii) NAFASI YA KATIBU WA SIASA NA UENEZI MKOA 
1. Ndugu Chiku Marzouk ALI 
2. Ndugu Ali Timam HAJI 
3. Ndugu Suleiman Ame VUAI 

5. MKOA WA MAGHARIBI 
i) NAFASI YA UENYEKITI WA CCM MKOA 
Nafasi hii inangazwa upya 
ii) NAFASI 4 ZA UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA CCM TAIFA - MKOA 
1. Ndugu Zawadi Hussein ABDALLA 
2. Ndugu Ali Abdalla ALI 
3. Ndugu Sabri Abdulla ALI 
4. Ndugu Omar Ibrahim KILUPI 
5. Ndugu MjumbeMsuriMJUMBE 
6. Ndugu Mohamed AbdiMOHAMED 
7. Ndugu Iddi Fadhil MUHSIN 
8. Ndugu Alex Simon MWAVANGILA
9. Ndugu Hassan Omar MZEE 
10. Ndugu Mussa Khamis MZEE 
11. Ndugu Asedi Ramadhan NYONJE 
12. Ndugu Mwaka Abrahman RAMADHAN 

iii) NAFASI YA KATIBU WA SIASA NA UENEZI MKOA 
1. Msekwa Moh’d ALI 
2. Mohamed Said MWINCHANDE (Matofali) 
3. Mussa Saleh SEIF 

6. MKOA WA MJINI 
i) NAFASI YA UENYEKITI WA CCM MKOA 
1. Ndugu Mohamed Amour CHOMBOH 
2. Ndugu Borafya Silima JUMA 
3. Ndugu Talib Ali TALIB 

ii) NAFASI 4 ZA UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA CCM TAIFA - MKOA 
1. Ndugu Faida Daud ABDALLAH 
2. Ndugu Subira Mohamed ALI 
3. Ndugu Maryam Mzee ALI 
4. Ndugu Yussuf Omar CHUNDA 
5. Ndugu Nasib Moh’d HAJI 
6. Col. Feteh Saad KILINDO 
7. Ndugu Nadra Juma MOHAMED 
8. Ndugu Zaharani Mohamed OMAR 
9. Ndugu Sufiani Khamis RAMADHAN 
10. Ndugu Khadija Ali SULEIMAN 
11. Ndugu Abdalla Manzi YUSSUF

iii) NAFASI YA KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA CCM MKOA 
1. Ndugu Sharifa Mohamed ALI 
2. Ndugu Maulid Issa KHAMIS 
3. Ndugu Baraka Mohamed SHAMTE 

ORODHA YA MAJINA YA WANACHAMA WA UVCCM WALIOTEULIWA KUGOMBEA UONGOZI NGAZI YA MKOA NA TAIFA KWA UPANDE WA TANZANIA BARA i) NAFASI YA MWENYEKITI WA UVCCM MKOA 
1. MKOA WA ARUSHA 
1. Ndugu Lucas Nsomi NGOROKO 
2. Ndugu Vedastus DAVID 
3. Ndugu Saitoti Zelothe STEPHEN 
4. Ndugu Lightness Stanley MSEMO

2. MKOA WA DAR ES SALAAM 
1. Amiri Mustafa KANIKI 
2. Mawanzo Halfan NYUNDO 
3. Mussa Ramadhani KILAKALA 

3. MKOA WA DODOMA 
1. Wenslaus Kendon MAZANDA 
2. Khaiki Halifa KINANGU 
3. Nelson George NYAOMB 
4. Desteria David MALOLE 
5. Ndugu Billy Francis CHIDABWA 

4. MKOA WA GEITA 
1. Richard Daud JABA 
2. John Nzali MATANGA 
3. Daniel Moses NTIGIZU 

5. MKOA WA IRINGA 
1. Amon Elias LWARAMILA 
2. Jafari Abdaallah KIKOTI 
3. Kenani KIHONGOSI 

6. MKOA WA KAGERA 
1. Mzamiri Maulid KAMBUGA 
2. Adelius Byarugaba MSHUMBUSI 
3. Happiness Nyanjaria RUNYOGOTE 
4. Faruku Rutabanzibwa ISSA 

7. MKOA WA KATAVI 
1. Ndugu Selemani Mbaruku HEMEDI 
2. Ndugu Teonas Revocatus KINYONTO 
3. Ndugu Radislaus J. TABANI 

8. MKOA WA KIGOMA 
1. Ndugu Peter PASKAL 
2. Ndugu Sylvia Francis SIGULA 
3. Ndugu Hadija Moshi MAULID 

9. MKOA WA KILIMANJARO 
1. Ndugu Frank Rumisha NKYA 
2. Ndugu Ivan Samson MOSHI 

10. MKOA WA LINDI 
1. Ndugu Majid Hamis LUPANDA 
2. Ndugu Hamis Hamid NASSORO 
3. Ndugu Halima Ahmadi MAKOROGANYA 

11. MKOA WA MANYARA 
1. Ndugu Moses Method KOMBA 
2. Ndugu Mwinyi Samdiyay BAJUTA 
3. Ndugu Merian Saruni SENDEKA 

12. MKOA WA MARA 
1. Ndugu Joel CALEB 
2. Ndugu Makori S. JOSEPHAT 
3. Ndugu Mangaraya Samwel JACOB 

13. MKOA WA MBEYA 
1. Ndugu Daniel Andimile KAPUFI
2. Ndugu Mary Yusuph MABRUKI 
3. Ndugu Mohamed Ally MACHANGO 

14. MKOA WA MOROGORO 
1. Ndugu Yassin Amiri MPONDA 
2. Ndugu Mwinshehe Adam YANGE
3. Ndugu Ramadhani Salum KIMWANGA 

15. MKOA WA MTWARA 
1. Ndugu Abuu Mohamedy ABDALAH 
2. Ndugu Nasibu Haji KANDURU 
3. Ndugu Albano George LUKIANO 

16. MKOA WA MWANZA 
1. Ndugu Daud E. MANENO 
2. Ndugu Hussein Athuman KIMU 
3. Ndugu Jonas Francis LUFUNGULO 
4. Ndugu Jackson Elias LUGWISHA 

17. MKOA WA NJOMBE 
1. Ndugu Alsenus Mathei MTWEVE 
2. Ndugu Nehemia Jonathan TWEVE 

18. MKOA WA PWANI 
1. Ndugu Fredick Selemani MWAKWARO 
2. Ndugu Ramadhani Shabani LUKANGA 
3. Ndugu Fredick Gasper MAKACHILA 
4. Ndugu Idd Yasin MAJUTO 

19. MKOA WA RUKWA 
1. Ndugu Agatha Daniel MALIYAWATU 
2. Ndugu Ramadhani SHABANI 

20. MKOA WA RUVUMA 
1. Ndugu Karimu Rajabu UHONDE 
2. Ndugu Raymund Gerold MHENGA 

21. MKOA WA SHINYANGA 
1. Ndugu Baraka Ramadhan SHEMAHONGE 
2. Ndugu Stambuli Kaiza MWOMBEKI 
3. Ndugu Hassan Haruna RAMADHANI 

22. MKOA WA SIMIYU 
1. Ndugu Daniel Benjamini ZEPHANIA 
2. Ndugu Lumen Mathias NGUNDA 
3. Ndugu Henzron Meshack ELIAS 
4. Ndugu Mlekwa Phinias BUBINZA 
5. Ndugu Edward Samson KIHINGA 

23. MKOA WA SINGIDA 
1. Ndugu Gerald Wendo KABUDI 
2. Ndugu Jamila Hassan KITILA 
3. Ndugu Denis W. NYIRAHA 

24. MKOA WA SONGWE 
1. Ndugu Andrew Gidion KADEGE 
2. Ndugu Moreen Pensoni NKOSWE 

25. MKOA WA TABORA 
1. Ndugu Jinge Daniel MAKOLEBELA 
2. Ndugu Katalambula Naibu FARAJI 
3. Ndugu Moshi IDD 

26. MKOA WA TANGA 
1. Ndugu Yunus Ismail KASOMO 
2. Ndugu Saa Hajji MOHAMED 
3. Ndugu Omar Said MWANGA 

ii) UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA CCM TAIFA (NEC) VITI 5, NAFASI 3 KUTOKA UVCCM - BARA 
1. Ndugu Mhando Alexander ALPHONCE 
2. Ndugu Wakasuvi Mohamed HASSAN 
3. Ndugu Sophia A. KIZIGO 
4. Ndugu Suleiman Ahmad KUCHENGO 
5. Ndugu Nimka Stanley LAMECK 
6. Ndugu Janeth Gervas MGONELA 
7. Ndugu Mzome Fikiri MOHAMED 
8. Ndugu Khadija Shabani TAYA 
9. Ndugu Mericky Samson MANGULA 
10. Ndugu Mussa P. MWAKITINYA 
11. Ndugu Daniel Wilfred NDUHIJE 

iii) NAFASI YA MWENYEKITI UVCCM TAIFA 
1. Ndugu Kheri Denice JAMES 
2. Ndugu Kamana Juma SIMBA 
3. Ndugu Juma Seif MTORO 
4. Ndugu Mganwa Shaban NZOTA
5. Ndugu Thobias Mwesiga RICHARD 
6. Ndugu Simon Mathias KIPALA 
7. Ndugu Juma Boaz MWAIPAJA 

ORODHA YA MAJINA YA WANACHAMA WA UVCCM WALIOTEULIWA KUGOMBEA UONGOZI NGAZI YA MKOA NA TAIFA KWA UPANDE WA ZANZIBAR 
 i) NAFASI YA MWENYEKITI WA UVCCM MKOA 
1. MKOA WA KASKAZINI PEMBA 
1. Ndugu Abuu Hamad ALI 
2. Ndugu Yahya Khamis ALI 
3. Ndugu Zawadi Juma SHAABAN 

2. MKOA WA KASKAZINI UNGUJA 
1. Ndugu Juma Mzee AWESU 
2. Ndugu Suleiman Mmanga SULEIMAN 
3. Ndugu Pandu Salum SUNGURA 

3. MKOA WA KUSINI PEMBA 
1. Ndugu Ali Mzee JUMA 
2. Ndugu Fatma Ali JUMA 
3. Ndugu Issa Mohamed KASSIM 
4. Ndugu Juma Kheri KHAMIS 
5. Ndugu Ibrahim Abubakar MOHAMED 

4. MKOA WA KUSINI UNGUJA 
1. Ndugu Omar Iddi AME 
2. Ndugu Latifa Khamis JUAKALI 
3. Ndugu Rajab Zahor TAMALI 

5. MKOA WA MAGHARIBI 
1. Ndugu Fahmi Ali MWINYI 
2. Ndugu Rashid Mohamed OTHMAN 
3. Ndugu Jamila Khamis SHAABAN 
6. MKOA WA MJINI 
1. Ndugu Francisca Camilius CLEMENT 
2. Ndugu Abubakar Juma MOHAMED 
3. Ndugu Kamaria Suleiman NASSOR 
ii) NAFASI 2 ZA UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA CCM TAIFA KUPITIA UVCCM - ZANZIBAR 
1. Ndugu Abdulfatah Hamad BAKAR 
2. Ndugu Rahul Bhupenra HANSOLA 
3. Ndugu Abdulghafar Idrissa JUMA 
4. Ndugu Maryam Moh’d KHAMIS 
5. Ndugu Arafa Hamdu MAKAME 

iii) NAFASI YA MAKAMO MWENYEKITI WA UVCCM TAIFA 1. Ndugu Hamid Saleh MUHINA 
2. Ndugu Rashid Moh’d RASHID 
3. Ndugu Thuwaiba Jeni PANDU 
4. Ndugu Tabia Maulid MWITA

ORODHA YA MAJINA YA WANACHAMA WA UWT WALIOTEULIWA KUGOMBEA UONGOZI NGAZI YA MKOA NA TAIFA KWA UPANDE WA ZANZIBAR 
 i) NAFASI YA MWENYEKITI WA UWT MKOA 
1. MKOA KASKAZINI PEMBA 
1. Ndugu Fatma Juma ABDALLA 
2. Ndugu Fatma Ali FAKI 
3. Ndugu Miza Khamis HAJI 

2. MKOA KASKAZINI UNGUJA 
1. Ndugu Miza Ali KOMBO 
2. Ndugu Nausi Haji RAJAB 
3. Ndugu Maryam Muharami SHOMARI 

3. MKOA KUSINI PEMBA 
1. Ndugu Fatma Shamuni FAKI 
2. Ndugu Zuwena Abdalla HAJI 
3. Ndugu Bimkubwa Khamis MOHAMED 

4. MKOA KUSINI UNGUJA 
1. Ndugu Mwaka Mrisho ABDALLA 
2. Ndugu Mvita Mustafa ALI 
3. Ndugu Shemsa Abdalla ALI 

5. MKOA MAGHARIBI 
1. Ndugu Mize Omar JAFFAR 
2. Ndugu Zainab Ali MAULID 
3. Ndugu Khadija Kassim SHAMTE 

6. MKOA MJINI 
1. Ndugu Zaina Said HASSAN 
2. Ndugu Hafsa Said KHAMIS 
3. Ndugu Ghanima Sheha MBWARA 

ii) NAFASI 2 ZA UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA (KUNDI LA UWT) ZANZIBAR 
1. Ndugu Salma Abdi IBADA 
2. Ndugu Fatma Ali JUMA 
3. Ndugu Asya Ali KHAMIS 
4. Ndugu Lilian Grace LIMO 
5. Ndugu Hamida Ali MOH’D 
6. Ndugu Catherine Peter NAO 

iii) NAFASI MAKAMO MWENYEKITI - ZANZIBAR 
1. Ndugu Latifa Nassor AHMED 
2. Ndugu Thuwaiba Edington KISSASI
3. Ndugu Hasina Ibrahim MOHAMED 

ORODHA YA MAJINA YA WANACHAMA WA WAZAZI WALIOTEULIWA KUGOMBEA UONGOZI NGAZI YA MKOA NA TAIFA KWA UPANDE WA ZANZIBAR i) NAFASI YA MWENYEKITI WA WAZAZI MKOA 
 1. MKOA WA KASKAZINI PEMBA
1. Ndugu Saleh Ali FAKI 
2. Ndugu Khamis Shaame HAMAD 
3. Ndugu Haroun Bakari HAROUN 

2. MKOA WA KASKAZINI UNGUJA 
1. Ndugu Haji Sheha MACHANO (Kimara) 
2. Ndugu Shaame Simai MCHA 

3. MKOA WA KUSINI PEMBA 
1. Ndugu Sheha Muhamed ABEID 
2. Ndugu Abdalla Salum ABDALLA 

4. MKOA WA KUSINI UNGUJA 
1. Ndugu Juma Suleiman KHAMIS 
2. Ndugu Omar Zubeir MUHSIN 

5. MKOA WA MAGHARIBI 
1. Ndugu Ali Moh’d JUMA 
2. Ndugu Vuai Abdalla KHAMIS 

6. MKOA WA MJINI 
1. Ali Othman SAID

ii) NAFASI YA UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA CCM TAIFA KUPITIA WAZAZI 
1. Ndugu Fatma Abeid HAJI 
2. Ndugu Haji Lila HAJI
3. Ndugu Suleiman Ame KHAMIS(Nyambui) 
4. Ndugu Hassan Rajab KHATIB 
5. Ndugu Suleiman Juma KIMEA 
6. Ndugu Amina Ali MOHAMMED 

iii) NAFASI YA MAKAMO MWENYEKITI WA WAZAZI 
1. Ndugu Ramadhan Hamza CHANDE 
2. Ndugu Mwatum Mussa SULTAN 
3. Ndugu Seif Amir SEIF 
4. Ndugu Hidar Haji ABDALLA
 
Copyright © 2014 Mkono Wangu Production Designed by EvMak Tanzania